การประชุมขับเคลื่อนหลักสูตรต้านทุจริตศึกษา ของสำนักงานศึกษาธิการจังหวัด ในพื้นที่รับผิดชอบของสำนักงานศึกษาธิการภาค 3
วันอังคารที่ 23 กรกฎาคม 2567 เวลา 09.00 น. นางสาวปิยนาถ สืบเนียม ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล พร้อมด้วย นายอังกูร จินจารักษ์ นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ นางสาวพุทธมาศ กิจอรรถ นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ และนายศุภสิน บ้านเกิดเมืองนอน นักวิชาการปฏิบัติการ ไปเข้าร่วมประชุมติดตามผลการดำเนินงานการขับเคลื่อนหลักสูตรต้านทุจริตศึกษา ตามแผนป้องกันการทุจริตและประพฤติมิชอบ ของสำนักงานศึกษาธิการจังหวัด ในพื้นที่รับผิดชอบของสำนักงานศึกษาธิการภาค 3 โดยมี นางณัฐวิสาข์ ดีเสมอ ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมราชาวดี ชั้น 3 สำนักงานศึกษาธิการภาค3