ศธจ.กาญจนบุรี จัดประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนการปลูกฝังคุณธรรมจริยธรรมให้กับเด็กเล็กก่อนปฐมวัยในทุกสังกัดของจังหวัดกาญจนบุรี ครั้งที่ 1/2567
วันพฤหัสบดีที่ 18 กรกฎาคม 2567 เวลา 14.00 น. สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี นำโดยนายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ดำเนินการประชุมคณะกรรมการขับเคลื่อนการปลูกฝังคุณธรรมจริยธรรมให้กับเด็กเล็กก่อนปฐมวัยในทุกสังกัดของจังหวัดกาญจนบุรี ครั้งที่ 1/2567 พร้อมด้วยคณะกรรมการขับเคลื่อนฯ จากหน่วยงานราชการในจังหวัดกาญจนบุรี เข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพียงกัน โดยมี ว่าที่ร้อยตรีศุภมงคล บูชาถ่ายเทศ รองผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมแควน้อย ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี