สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ร่วมพิธีถวายสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตของสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี
วันพฤหัสบดีที่ 18 กรกฎาคม 2567 เวลา 07.00 น. นางสาวปิยนาถ สืบเนียม ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล พร้อมด้วย นายอังกูร จินจารักษ์ นางนันทญาพร สุชาสันติ นักทรัพยากรบุคคลชำนาญการ และนางสาวพุทธมาศ กิจอรรถ นักทรัพยากรบุคคลปฏิบัติการ ร่วมพิธีวางพวงมาลาถวายสักการะ เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตของสมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี เพื่อรำลึกถึงพระมหากรุณาธิคุณที่ทรงมีต่อปวงชนชาวไทย ณ พระราชานุสาวนีย์ สมเด็จพระศรีนครินทราบรมราชชนนี สวนสมเด็จพระศรีนครินทร์ วิทยาลัยเกษตรและเทคโนโลยีกาญจนบุรี โดยมี ร้อยโท ทศพล ไชยโกมินทร์ ผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี เป็นประธานในพิธี
ดาวน์โหลดไฟล์เอกสาร
ชื่อไฟล์ : พระราชประวัติสมเด็จย่า ลิ้งค์ดาวน์โหลด