เข้าร่วมพิธีมอบเสื้อนักเรียนเบอร์ 5 แก่มูลนิธิราชประชานุเคราะห์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ และร่วมต้อนรับการตรวจเยี่ยมพลเรือเอก พงษ์เทพ หนูเทพ องคมนตรีประธานกรรมการบริหารมูลนิธิราชประชานุเคราะห์
วันจันทร์ที่ 15 กรกฎาคม 2567 นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายให้นางจิตติมา ธนะรัตน์ ผู้อำนวยการกลุ่มนโยบายและแผน และนางสาวอรอุมา พันแสงทอง ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ เข้าร่วมพิธีมอบเสื้อนักเรียนเบอร์ 5 แก่มูลนิธิราชประชานุเคราะห์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ และร่วมต้อนรับการตรวจเยี่ยมพลเรือเอก พงษ์เทพ หนูเทพ องคมนตรีประธานกรรมการบริหารมูลนิธิราชประชานุเคราะห์ ณ โรงเรียนราชประชานุเคราะห์ 45 อำเภอพนมทวน จังหวัดกาญจนบุรี