เปิดค่ายลูกเสือ-เนตรนารี ของเครือข่ายสะพานข้ามแม่น้ำแคว ณ ค่ายลูกเสือชั่วคราวโรงเรียนวัดบ้านยาง อำเภอเมือง จังหวัดกาญจนบุรี
เปิดค่ายลูกเสือ-เนตรนารี
วันที่ 12 กุมภาพันธ์ 2562 นายโอภาส ต้นทอง รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ให้เกียรติเป็นประธานเปิดค่ายลูกเสือ-เนตรนารี ของเครือข่ายสะพานข้ามแม่น้ำแคว ณ ค่ายลูกเสือชั่วคราวโรงเรียน วัดบ้านยาง อำเภอเมือง จังหวัดกาญจนบุรี![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51701470_2205187309558137_384047669141569536_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51781104_2205183686225166_8399608592361062400_n-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51828305_2205187366224798_2882771900067479552_n-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51694302_2205187436224791_6935697383548256256_n-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51703066_2205183746225160_3091296393399107584_n-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51674573_2205183786225156_933641421028589568_n-840x473.jpg)