เปิดงานวันวิชาการ สานสัมพันธ์ ประจำปี 2561 โรงเรียนถาวรวิทยา จังหวัดกาญจนบุรี
เปิดงานวิชาการสานสัมพันธ์ 61
เมื่อวันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 08.30 น. ที่โรงเรียนถาวรวิทยา อำเภอเมือง จังหวัดกาญจนบุรี นายอนันต์ กัลปะ ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ให้เกียรติเป็นประธานเปิดงาน วันวิชาการ สานสัมพันธ์ ประจำปี 2561 โดยมี นางกิณามณี ยังดี กล่าวรายงานวัตถุประสงค์ของการจัดงาน ในวันดังกล่าวมีการจัดแสดงผลงานของนักเรียนโรงเรียนถาวรวิทยาในรอบปีที่ผ่านมา ทั้งระดับปฐมวัยและประถมศึกษา และร่วมชมนิทรรศการ มีนายโอภาส ต้นทอง รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี นายเฉลิมฉัตร จันทร์อินทร์ ประธานสภาอุสาหกรรมจังหวัดกาญจนบุรี นายกวี มินวงษ์ ผู้จัดการโรงเรียนถาวรวิทยา และแขกผู้มีเกียรติร่วมงาน![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51740373_2195762160500652_4535426009343721472_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51352866_2195762297167305_8894130263534075904_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51914315_2195762050500663_543062833206657024_n-634x840.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51499407_2195762567167278_2970928762402635776_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51206920_2195762260500642_5046716353826783232_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51427892_2195762537167281_3108552983583916032_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51388214_2195762140500654_1658946579962265600_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51520258_2195762430500625_7385104439071211520_n-840x630.jpg)