ตรวจเยี่ยมสนามสอบ O-NET สนามโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ
ตรวจเยี่ยมสนามสอบ O-NET สนามโรงเรียนเฉลิมพระเกียรติฯ
วันที่ 3 กุมภาพันธ์ 2562 นายอนันต์ กัลปะ ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ตรวจเยี่ยมสนามสอบ O-NET ซึ่งดำเนินการจัดการทดสอบทางการศึกษาระดับชาติขั้นพื้นฐาน (O-NET) ปีการศึกษา 2561 เพื่อประเมินผลสัมฤทธิ์ทางการเรียนของนักเรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 และมัธยมศึกษาปีที่ 3 ซึ่งในวันนี้ออกตรวจเยี่ยมการสอบของนักเรียนชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 โรงเรียนเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระศรีนครินทร์กาญจนบุรี ซึ่งคณะกรรมการคุมสอบเป็นคุณครูจากโรงเรียนวิสุทธรังษี พร้อมให้ขวัญกำลังใจแก่คณะกรรมการที่ปฏิบัติหน้าที่ในการดำเนินการสอบ คณะครู และนักเรียนที่เข้ารับการทดสอบในครั้งนี้ โดยมี นายทำนุ วงค์น้อย ผู้อำนวยการโรงเรียน/หัวหน้าสนามสอบ ให้การต้อนรับ![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51538384_2191085950968273_7639444697169002496_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51454897_2191085784301623_5775048506926432256_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51019910_2191085860968282_8236140191455117312_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51236133_2191085760968292_2345800803660333056_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51351676_2191085960968272_6291577547574476800_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51726554_2191085824301619_3386582138097762304_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51596390_2191085737634961_5517114855850508288_n-840x630.jpg)