ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจ ......PM 2.5 ......
เมื่อวันที่ 1 กุมภาพันธ์ 2562 เวลา 13.00 น. ที่โรงเรียนถาวรวิทยา นายอนันต์ กัลปะ ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ตรวจเยี่ยมและให้กำลังใจครู นักเรียนโรงเรียนถาวรวิทยา ในกรณี ที่ได้ผลกระทบจากปัญหาฝุ่นละออง PM2.5 และกำชับให้นักเรียนสวมหน้ากากอนามัยเพื่อป้องกันในเบื้องต้น โดยมี นางษกิณามณี ยังดี ผู้อำนวยการโรงเรียน นายกวี มินวงษ์ คณะกรรมการสถานศึกษาร่วมต้อนรับ![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51593577_2188080217935513_884403598119665664_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51228028_2188080274602174_8473578202759954432_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51152182_2188080157935519_6860084909503938560_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51105720_2188080054602196_5659804935122845696_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/50940391_2188080394602162_8031856926788681728_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51339499_2188079964602205_3303468555210588160_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51304358_2188079957935539_1036877935014838272_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2019/02/51188949_2188080264602175_6379421547311923200_n-840x630.jpg)