สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรีเข้าร่วมพิธีเปิดกิจกรรมการพัฒนาฟื้นฟูและแก้ไขปัญหาแหล่งน้ำในพื้นที่จังหวัดกาญจนบุรี
วันศุกร์ที่ 21 มิถุนายน 2567 นายโอภาส ต้นทอง ตำแหน่งศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายให้ นางทัศนวรรณ ศักดิ์กาญจนเดช ตำแหน่งศึกษานิเทศก์ชำนาญการ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เป็นตัวแทนเข้าร่วมพิธีเปิดกิจกรรมการพัฒนาฟื้นฟูและแก้ไขปัญหาแหล่งน้ำในพื้นที่สระน้ำสวนสุขภาพเทศบาลตำบล ลาดหญ้า ตำบลลาดหญ้า อำภอเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี พร้อมหน่วยงานราชการที่เกี่ยวข้อง โดย นายอธิสรรค์ อินทร์ตรา รองผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี ประธานในพิธี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/06/637512_0-840x378.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/06/637521_0-840x378.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/06/637522_0-840x378.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/06/637506_0-840x378.jpg)