ศธจ.กาญจนบุรี เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗
วันจันทร์ที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๖.๐๐ น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายนางสาวมนัสนันท์ ทองศรีมัณฑนา รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี และบุคลากรสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เข้าร่วมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่ม และพิธีถวายพระพรชัยมงคล เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗ โดยมี ร้อยโท ทศพล ไชยโกมินทร์ ผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี เป็นประธาน ณ ห้องประชุมบุษราคัม องค์การบริหารส่วนจังหวัดกาญจนบุรี อำเภอเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/06/S__2424859_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/06/S__12197971-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/06/S__2424864-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/06/445414126_880300644137707_1971050979317442880_n_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/06/445414015_880297294138042_1761535203609317821_n_0-840x560.jpg)