ศธจ.กาญจนบุรี เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสา ปล่อยพันธ์ุปลา และปรับปรุงภูมิทัศน์ เนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี
วันจันทร์ที่ ๓ มิถุนายน ๒๕๖๗ เวลา ๑๐.๓๐ น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายนางสาวมนัสนันท์ ทองศรีมัณฑนา รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เข้าร่วมกิจกรรมจิตอาสา ปล่อยพันธ์ุปลาและปรับปรุงภูมิทัศน์ เนื่องในวันคล้ายวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดา พัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี โดยมี ร้อยโท ทศพล ไชยโกมินทร์ ผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี เป็นประธาน ณ วัดหนองหญ้าปล้อง ตำบลจรเข้เผือก อำเภอด่านมะขามเตี้ย จังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/06/S__2850886_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/06/S__2850881_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/06/S__2850882_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/06/S__2850883_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/06/S__2850884_0-840x630.jpg)