ศธจ.กาญจนบุรี เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการออกแบบโครงสร้างเชิงบริหารจัดการของสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดในพื้นที่ รับผิดชอบ ในกลุ่มพื้นที่ภาคกลาง ภายใต้โครงการ "การขับเคลื่อนกลไกการบริหารและการจัดการศึกษาแบบบูรณาการและมีส่วนร่วมในระดับพื้นที่ของกระทรวงศึกษาธิการ"
วันที่ ๓๐-๓๑ พฤษภาคม ๒๕๖๗ นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายนางสาวมนัสนันท์ ทองศรีมัณฑนา รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เข้าร่วมประชุมเชิงปฏิบัติการออกแบบโครงสร้างเชิงบริหารจัดการของสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดในพื้นที่รับผิดชอบ ในกลุ่มพื้นที่ภาคกลาง ภายใต้โครงการ "การขับเคลื่อนกลไกการบริหารและการจัดการศึกษาแบบบูรณาการและมีส่วนร่วมในระดับพื้นที่ของกระทรวงศึกษาธิการ" ณ ห้องประชุมละโว้ สำนักงานศึกษาธิการภาค ๑ จังหวัดลพบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/S__2818184-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/S__2818187_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/S__2818197-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/S__2818189_0-840x630.jpg)