ศธจ.กาญจนบุรี เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการผลักดันการดำเนินงานตามแผนแม่บทภายใต้ยุทธศาสตร์ชาติ ประเด็นการต่อต้านการทุจริตและประพฤติมิชอบ จังหวัดกาญจนบุรี ครั้งที่ ๒/๒๕๖๗
วันจันทร์ที่ ๒๗ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมาย นางสาวมนัสนันท์ ทองศรีมัณฑนา รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เข้าร่วมการประชุมคณะกรรมการผลักดันการดำเนินงานตามแผนแม่บทภายใต้ยุทธศาสตร์ชาติ ประเด็นการต่อต้านการทุจริตและประพฤติมิชอบ จังหวัดกาญจนบุรี ครั้งที่ ๒/๒๕๖๗ โดยมี นายอธิสรรค์ อินทร์ตรา รองผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี เป็นประธาน ณ ห้องประชุมแควใหญ่ ชั้น ๕ ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/S__2777213_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/S__2777218_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/S__2777216_0-630x840.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/S__2777214_0-840x630.jpg)