ศธจ.กาญจนบุรี เข้าร่วมการประชุมสร้างการรับรู้และความเข้าใจเกี่ยวกับการจัดทำคำรับรองการปฏิบัติราชการประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 ของสำนักงานศึกษาธิการภาค 3 และสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดในพื้นที่รับผิดชอบ
วันอังคารที่ ๒๑ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๘.๓๐ น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมาย นางสาวมนัสนันท์ ทองศรีมัณฑนา รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เข้าร่วมการประชุมสร้างการรับรู้ และความเข้าใจเกี่ยวกับการจัดทำคำรับรองการปฏิบัติราชการประจำปีงบประมาณ พ.ศ. ๒๕๖๗ ของสำนักงานศึกษาธิการภาค ๓ และสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดในพื้นที่รับผิดชอบ ณ ห้องประชุมหลวงนิคมคณารักษ์ ขั้น ๒ สำนักงานศึกษาธิการภาค ๓ จังหวัดราชบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/630943_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/630945_1-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/630944_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/630949_1-840x630.jpg)