ศธจ.กาญจนบุรี เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการสรรหาและเชิดชูเด็กและเยาวชนดีเด่นแห่งชาติ และผู้ทำคุณประโยชน์ต่อเด็กและเยาวชน จังหวัดกาญจนบุรี ประจำปี ๒๕๖๗
เมื่อวันพุธที่ ๘ พฤษภาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมาย นางสาวมนัสนันท์ ทองศรีมัณฑนา รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการสรรหาและเชิดชูเด็กและเยาวชนดีเด่นแห่งชาติ และผู้ทำคุณประโยชน์ต่อเด็กและเยาวชน จังหวัดกาญจนบุรี ประจำปี ๒๕๖๗ โดยมีนายวุฒิพงษ์ สุภัควนิช รองผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี เป็นประธานการประชุม ณ ห้องประชุมศูนย์คุ้มครองคนไร้ที่พึ่งจังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/temp_o8ad185ebc189945291a9604bc4386f5c_5012780428861876439_570432177016713_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/temp_o8ad185ebc189945291a9604bc4386f5c_5012780428861876439_568693865679534_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/temp_o8ad185ebc189945291a9604bc4386f5c_5012780428861876439_568693867046611_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/05/temp_o8ad185ebc189945291a9604bc4386f5c_5012780428861876439_568693867164957_0-840x473.jpg)