ศธจ.กาญจนบุรี ต้อนรับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิพนธ์ วรรณเวช จากมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ซึ่งได้มานิเทศ ติดตาม และประเมินผล นักศึกษาปริญญาโท สาขาการบริหารการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี
วันศุกร์ที่ ๒๖ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี นางสาวมนัสนันท์ ทองศรีมัณฑนา รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ต้อนรับ ผู้ช่วยศาสตราจารย์ ดร.นิพนธ์ วรรณเวช จากมหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี ซึ่งได้มานิเทศ ติดตาม และประเมินผล นักศึกษาปริญญาโท สาขาการบริหารการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี จำนวน 2 ราย ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_26467_๒๔๐๔๒๖_3-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_26467_๒๔๐๔๒๖_10-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_26467_๒๔๐๔๒๖_8-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_26467_๒๔๐๔๒๖_2-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/04/LINE_ALBUM_26467_๒๔๐๔๒๖_6-840x630.jpg)