ศธจ.กาญจนบุรี ดำเนินการประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ครั้งที่ ๔/๒๕๖๗
วันพฤหัสบดีที่ ๒๕ เมษายน ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๓๐ น. สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ดำเนินการประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ครั้งที่ ๔/๒๕๖๗ โดยมี ว่าที่ร้อยตรี ศุภมงคล บูชาถ่ายเทศ รองผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการ นายรังสรรค์ อ้วนวิจิตร รองศึกษาธิการภาค ๓ นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เป็นกรรมการและเลขานุการ พร้อมด้วยคณะกรรมการ และผู้ที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุม ณ ห้องประชุมมณีกาญจน์ สำนักงานส่งเสริมการเรียนรู้จังหวัดกาญจนบุรี ตำบลท่าล้อ อำเภอท่าม่วง จังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/04/294540_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/04/294546_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/04/294541_0-840x370.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/04/294542_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/04/294538_0-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/04/294543_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/04/294548_0-840x473.jpg)