ร่วมกิจกรรมอวยพรวันเกิดบุคลากรที่เกิดระหว่างเดือนมกราคม - เมษายน 2567 กิจกรรมต้อนรับบุคลากรที่มาปฏิบัติงานใหม่ และส่งบุคลากรที่ได้รับคำสั่งโอนไปดำรงตำแหน่งในหน่วยงานราชการอื่น
วันพฤหัสบดีที่ 28 มีนาคม 2567 เวลา 08.30 น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี นางสาวมนัสนันท์ ทองศรีมัณฑนา รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี และบุคลากรสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เข้าร่วมประชุมบุคลากรสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี โดยมีกิจกรรมอวยพรวันเกิดบุคลากรที่เกิดระหว่างเดือนมกราคม - เมษายน 2567 กิจกรรมต้อนรับบุคลากรที่มาปฏิบัติงานใหม่ และส่งบุคลากรที่ได้รับ คำสั่งโอนไปดำรงตำแหน่งในหน่วยงานราชการอื่น ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_ประชุมบุคลากร_28มี.ค.67_๒๔๐๓๒๘_1-2-840x723.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/20240328_134249_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/20240328_124732_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/20240328_124851_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/20240328_134400-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/20240328_134503_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/LINE_ALBUM_ประชุมบุคลากร_28มี.ค.67_๒๔๐๓๒๘_4-840x576.jpg)