บุคลากรสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติ พระพรชัยมงคลแด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสเจริญพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฏาคม 2567
วันพฤหัสบดีที่ 28 มีนาคม 2567 เวลา 16.30 น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมาย นางสาวอรอุมา พันแสงทอง ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ และบุคลากรกลุ่มอำนวยการ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาจนบุรี เข้าร่วมพิธีเจริญพระพุทธมนต์เฉลิมพระเกียรติ พระพรชัยมงคลแด่พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว เนื่องในโอกาสเจริญพระชนมพรรษา 6 รอบ 28 กรกฏาคม 2567 ณ วัดไชยชุมพลชนะสงคราม (วัดใต้) อำเภอเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/132085_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/132086_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/132084_0-840x473.jpg)