การปฐมนิเทศนักศึกษาฝึกปฏิบัติการบริหารการศึกษา หลักสูตรครุศาสตรมหาบัณฑิต สาขาวิชาการบริหารการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี โดยสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรีเป็นหน่วยฝึกปฏิบัติการบริหารการศึกษา จำนวน 2 ราย
เมื่อวันอังคารที่ 26 มีนาคม 2567 เวลา 14.00 น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายให้ นางสาวมนัสนันท์ ทองศรีมัณฑนา รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี พร้อมด้วยผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย ร่วมปฐมนิเทศนักศึกษาฝึกปฏิบัติการบริหารการศึกษา หลักสูตรครุศาสตร มหาบัณฑิต สาขาวิชาการบริหารการศึกษา มหาวิทยาลัยราชภัฏกาญจนบุรี โดยสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรีเป็นหน่วยฝึกปฏิบัติการบริหาร การศึกษา จำนวน 2 ราย ได้แก่ นางสาวปิยวรรณ สงครามรอด และนายสรายุทธ ลอยวน ณ สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/131416_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/131424_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/131427_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/131430_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/579513-840x630.jpg)