เข้าร่วมโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการในการขับเคลื่อนเพื่อยกระดับการพัฒนาคุณภาพการบริหารจัดการภาครัฐสู่ระบบราชการ 4.0 (PMQA) ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2567 จัดโดยสำนักงานจังหวัดกาญจนบุรี ณ สวนไทรโยค รีสอร์ท จังหวัดกาญจนบุรี
ระหว่างวันที่ 4 -6 มีนาคม 2567 นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายให้นางสาวอรอุมา พันแสงทอง ผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ และนางสาวศรัญย์ยมล จินจารักษ์ นักทรัพยากรบุคคล ระดับชำนาญการ เข้าร่วมโครงการอบรมเชิงปฏิบัติการในการขับเคลื่อนเพื่อยกระดับการพัฒนาคุณภาพการบริหารจัดการภาครัฐสู่ระบบราชการ 4.0 (PMQA) ประจำปีงบประมาณพ.ศ. 2567 จัดโดยสำนักงานจังหวัดกาญจนบุรี ณ สวนไทรโยค รีสอร์ท จังหวัดกาญจนบุรี โดยมี นายอธิสรรค์ อินทร์ตรา รองผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี กล่าวเปิดการประชุมดังกล่าว
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/S__19824704_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/03/S__19824701_0-840x630.jpg)