การประชุมคณะกรรมการพิจารณาคุณสมบัติและกลั่นกรองความดีความชอบผู้สมควรเสนอขอพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์และเหรียญจักรพรรดิมาลา ประจำปี พ.ศ. 2567
วันพุธที่ 3 มกราคม 2567 เวลา 09.30 น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เป็นประธานในการประชุมคณะกรรมการพิจารณาคุณสมบัติและกลั่นกรองความดีความชอบผู้สมควรเสนอขอพระราชทานเครื่องราชอิสริยาภรณ์และเหรียญจักรพรรดิมาลา ประจำปี พ.ศ. 2567 ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/01/2-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/01/3-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/01/4-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/01/5-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2024/01/6-840x630.jpg)