ศธจ.กาญจนบุรี เข้าร่วมประชุมรับการติดตามการจัดทำคำรับรองการปฏิบัติราชการของสำนักงานศึกษาธิการจังหวัด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 (รอบ 12 เดือน)
เมื่อวันจันทร์ที่ 11 กันยายน 2566 เวลา 08.30 น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี และบุคลากรสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ประชุมรับการติดตามการจัดทำคำรับรองการปฏิบัติราชการของสำนักงานศึกษาธิการจังหวัด ประจำปีงบประมาณ พ.ศ. 2566 (รอบ 12 เดือน) จากสำนักงานศึกษาธิการภาค 3 ผ่านโปรแกรม Zoom Meeting เพื่อให้เป็นไปตามกรอบและแนวทางการดำเนินงานตามที่กำหนด ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/messageImage_1694398286342-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/messageImage_1694408059751-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/messageImage_1694398795307-840x473.jpg)