ศธจ.กาญจนบุรี ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากจากสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี
วันจันทร์ที่ 4 กันยายน 2566 เวลา 08.30 น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี และบุคลากรสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชลบุรี นำโดยนายศุภมิตร ศิรกัณฑะมากุล ศึกษาธิการจังหวัดชลบุรี พร้อมด้วยบุคลากรสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดชลบุรี จำนวน 41 ราย ร่วมศึกษาดูงานตามโครงการเสริมสร้างและสร้างความผูกพันของบุคลากรภายใน เพื่อแลกเปลี่ยนเรียนรู้การบริหารจัดการองค์กร และพัฒนาคุณภาพการศึกษาภายในจังหวัด ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_ชลบุรี-จิตอาสา_๒๓๐๙๐๔_5-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_ชลบุรี-จิตอาสา_๒๓๐๙๐๔_1-840x472.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_ชลบุรี-จิตอาสา_๒๓๐๙๐๔_3-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_ชลบุรี-จิตอาสา_๒๓๐๙๐๕_1-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_ชลบุรี-จิตอาสา_๒๓๐๙๐๔_2-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_ชลบุรี-จิตอาสา_๒๓๐๙๐๕_3-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_ชลบุรี-จิตอาสา_๒๓๐๙๐๔_9-840x630.jpg)