ศธจ.กาญจนบุรี เข้าร่วมกิจกรรมวัฒนธรรมเทิดไท้ เทิดไว้ในใจกาญจน์ ภายใต้โครงการส่งเสริมสนับสนุนการอนุรักษ์ฟื้นฟูขนบธรรมเนียมประเพณีวัฒนธรรมท้องถิ่น
เมื่อวันศุกร์ที่ 25 สิงหาคม 2566 เวลา 14.00 น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายให้นางสาวอรอุมา พันแสงทอง นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ รักษาการผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ เข้าร่วมกิจกรรมวัฒนธรรมเทิดไท้ เทิดไว้ในใจกาญจน์ ภายใต้โครงการส่งเสริมสนับสนุนการอนุรักษ์ฟื้นฟูขนบธรรมเนียมประเพณีวัฒนธรรมท้องถิ่น ณ บริเวณชั้น 2 หน้าโรงภาพยนต์ SF ซิเนม่า ศูนย์การค้าโรบินสันไลฟ์สไตล์กาญจนบุรี อำเภอเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/79996_0-1-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/79995_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/79984_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/80003_0-840x473.jpg)