ศธจ. กาญจนบุรี ดำเนินการประชุมเตรียมความพร้อมในการจัดกิจกรรมสภากาแฟ ครั้งที่ 6
เมื่อวันพุธที่ 23 สิงหาคม 2566 เวลา 09.30 น. นางสาวอรวรรณ คำมาก รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี พร้อมด้วยหัวหน้าหน่วยงานทางการศึกษาในจังหวัดกาญจนบุรี เข้าร่วมประชุมเตรียมความพร้อมในการจัดกิจกรรมสภากาแฟ ครั้งที่ 6 ซึ่งกำหนดจัดกิจกรรมดังกล่าวในวันวันพุธที่ 13 กันยายน 2566 ณ ศูนย์ฝึกวิชาชีพจังหวัดกาญจนบุรี สามสงฆ์ทรงพระคุณ อ.เมืองกาญจนบุรี จ.กาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/5_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/3_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/6_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/09/4_0-840x630.jpg)