สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ร่วมงาน ลดความเสี่ยงเดิม ป้องกันความเสี่ยงใหม่ สู่สังคมเท่าทันด้วยแผน ปภ.จังหวัด
วันที่ 15 สิงหาคม 2566 เวลา 09.30 น. ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายให้ นางสาวอรอุมา พันแสงทอง นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ รักษาการผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ เข้าร่วมงาน ลดความเสี่ยงเดิม ป้องกันความเสี่ยงใหม่ สู่สังคมเท่าทันด้วยแผน ปภ.จังหวัด โดยมี นายรณภพ เวียงสิมมา รองผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรีเป็นประธาน ณ ห้องประชุมแควใหญ่ ชั้น 5 ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/08/77233_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/08/77227_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/08/77249_0-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/08/77228_0-568x840.jpg)