นายอนันต์ กัลปะ ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี พร้อมด้วยนายโอภาส ต้นทอง รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ร่วมโครงการเสริมสร้างศักยภาพบุคลากรของสำนักงานฯ ระหว่างวันที่ 17-18 ธันวาคม 2561 โรงแรมลองบีช อำเภอชะอำ จังหวัดเพชรบุรี
เมื่อวันที่ 17 ธันวาคม 2561 ที่ห้องประชุมดวงตะวันแกรนด์ โรงแรมลองบีช อำเภอชะอำ จังหวัดเพชรบุรี นายอนันต์ กัลปะ ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี พร้อมด้วยนายโอภาส ต้นทอง รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี และข้าราชการในสังกัด ร่วมโครงการเสริมสร้างศักยภาพบุคลากรของสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดในพื้นที่รับผิดชอบของสำนักงานศึกษาธิการภาค 4 ระหว่างวันที่ 17-18 ธันวาคม 2561 โดยมี นายรังสรรค์ อ้วนวิจิตร รองศึกษาธิการภาค 4 รักษาการในตำแหน่ง ศึกษาธิการภาค 4 เป็นประธานเปิดโครงการฯ
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2018/12/48371256_2119381971472005_8848733086280581120_n-1-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2018/12/48392978_2119382014805334_2110543763863502848_n-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2018/12/48891740_2119368054806730_3113882750235443200_n-1-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2018/12/48405116_2119381978138671_4401015802384351232_n-560x840.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2018/12/48383243_2119382891471913_4079021983944146944_n-1-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2018/12/48382578_2119382201471982_6708868890652311552_n-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2018/12/48381516_2119383071471895_6153311134293164032_n-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2018/12/48357481_2119369751473227_4590818782380818432_n-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2018/12/48358752_2119382034805332_6772189808245604352_n-1-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2018/12/48361749_2119382144805321_5654232837826543616_n-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2018/12/48370031_2119383061471896_3704790690190852096_n-840x560.jpg)