ศธจ.กาญจนบุรี จัดกิจกรรมจิตอาสา รวมพลังทำความดีเพื่อสังคม เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง และวันแม่แห่งชาติ
วันศุกร์ที่ 4 สิงหาคม 2566 เวลา 13.30 น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายให้ นางสาวปิยนาถ สืบเนียม ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล พร้อมด้วยบุคลากรสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ร่วมโครงการ ศธจ.กาญจนบุรี รักษ์สถาบันหลักของชาติ กิจกรรมจิตอาสา รวมพลังทำความดีเพื่อสังคม" ทำความสะอาดบริเวณลานจอดรถหลังอาคารสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เนื่องในวันคล้ายวันพระราชสมภพสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง และวันแม่แห่งชาติ ณ บริเวณลานจอดรถหลังอาคารสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_จิตอาสา_๒๓๐๘๐๔_16-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_จิตอาสา_๒๓๐๘๐๔_5-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_จิตอาสา_๒๓๐๘๐๔_12-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_จิตอาสา_๒๓๐๘๐๔_1-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_จิตอาสา_๒๓๐๘๐๔_9-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/08/LINE_ALBUM_จิตอาสา_๒๓๐๘๐๔_20-840x630.jpg)