สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ร่วมบันทึกเทปถวายพระพรเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ในวันที่ 12 สิงหาคม 2566 เพื่อเป็นการเทิดพระเกียรติของสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
เมื่อวันอังคารที่ 18 กรกฎาคม 2566 นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี นางสาวอรวรรณ คำมาก รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัดสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ร่วมบันทึกเทปถวายพระพรเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษาสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ในวันที่ 12 สิงหาคม 2566 เพื่อเป็นการเทิดพระเกียรติของสมเด็จพระนางเจ้าสิริกิติ์ พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง ณ ห้องแสดงใหญ่ สถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทยจังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/07/5-4-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/07/4-3-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/07/7-2-840x560.jpg)