สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ร่วมบันทึกเทปถวายพระพรเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 71 พรรษา สมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณบดินทรเทพยวรางกูร ในวันที่ 28 กรกฎาคม 2566
เมื่อวันพุธที่ 5 กรกฎาคม 2566 นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด ร่วมบันทึกเทปถวายพระพรเนื่องในโอกาสมหามงคลเฉลิมพระชนมพรรษา 71 พรรษา สมเด็จพระเจ้าอยู่หัวมหาวชิราลงกรณ บดินทรเทพยวรางกูร ในวันที่ 28 กรกฎาคม 2566 เพื่อแสดงออกถึงความจงรักภักดีต่อสถาบันพระมหากษัตริย์ ณ สถานีวิทยุโทรทัศน์แห่งประเทศไทย กรมประชาสัมพันธ์ จังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/07/6-3-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/07/9-1-840x472.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/07/4-2-840x560.jpg)