สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เข้าร่วม การประชุมสร้างการรับรู้และความเข้าใจ และการกำกับติดตามการจัดทำคำรับรอง การปฏิบัติราชการ พ.ศ. 2566 ( รอบ 9 เดือน ) ของสำนักงานศึกษาธิการภาค 3 และสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดในพื้นที่รับผิดชอบ
วันศุกร์ที่ 30 มิถุนายน 2566 เวลา 08.30 น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายผู้อำนวยการกลุ่ม/หน่วย และบุคลากรที่รับผิดชอบจัดทำคำรับรองการปฏิบัติราชการของหน่วยงาน สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เข้าร่วมการประชุมสร้างการรับรู้และความเข้าใจ และการกำกับติดตามการจัดทำคำรับรองการปฏิบัติราชการ พ.ศ. 2566 ( รอบ 9 เดือน ) ของสำนักงานศึกษาธิการภาค 3 และสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดในพื้นที่รับผิดชอบ โดยมี นายรังสรรค์ อ้วนวิจิตร รักษาการในตำแหน่งศึกษาธิการภาค 3 รองประธาน ณ ห้องประชุมหลวงนิคมคณารักษ์ ชั้น 2 สำนักงานศึกษาธิการภาค 3 ราชบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/07/20230630_124751-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/07/20230630_090324-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/07/20230630_092400-840x630.jpg)