ประชุมบุคลากรเตรียมความพร้อมในการจัดกิจกรรม “รวมพลเสมากระทรวงศึกษา ภาค 3 บุรี”
วันจันทร์ที่ 3 กรกฎาคม 2566 14.30 น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายให้ นางสาวปิยนาถ สืบเนียม ผู้อำนวยการกลุ่มบริหารงานบุคคล เป็นประธานในการประชุมเตรียมความพร้อมในการจัดกิจกรรม “รวมพลเสมากระทรวงศึกษา ภาค 3 บุรี” ของสำนักงานศึกษาธิการภาค 3 ร่วมกับสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดราชบุรี สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดสุพรรณบุรี และสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2566 โดยมีบุคลากรเข้าร่วมประชุมโดยพร้อมเพรียงกัน
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/07/20230703_145918-1600x1200.jpg)