29 มีนาคม 2566 การประชุมสัมมนาวิชาการ หัวข้อ "Soft Skill กับการสร้างแนวคิดการพัฒนาการศึกษา สู่นวัตกรรมและลดความเหลื่อมล้ำทางการศึกษา ณ ห้องประชุมสังขละบุรี โรงแรมริเวอร์แคว อำเภอเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี
วันที่ 29 มีนาคม 2566
สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี นำโดยนายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี พร้อมด้วยบุคลากรในสังกัด จัดการประชุมสัมมนาวิชาการ หัวข้อ "Soft Skill กับการสร้างแนวคิดการพัฒนาการศึกษา สู่นวัตกรรมและลดความเหลื่อมล้ำทางการศึกษา ณ ห้องประชุมสังขละบุรี โรงแรมริเวอร์แคว อำเภอเมืองกาญจนบุรี จังหวัดกาญจนบุรี โดยมีนายศักรินทร์ ทุมเสน รองผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี เป็นประธานเปิดการประชุมสัมมนาวิชาการฯ และได้รับ ความอนุเคราะห์จากท่าน ดร.วรภัทร์ ภู่เจริญ มาเป็นวิทยากรบรรยายการประชุมสัมมนาวิชาการฯ ในครั้งนี้? คลิกดูภาพทั้งหมด ? สามารถรับชมย้อนหลังผ่านช่องทาง Facebook Live คลิกที่นี่ ? จดหมายข่าวคลิกที่นี่
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/03/S__3866679-840x486.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/03/S__3866681-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/03/S__3866682-840x560.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/03/S__3866683-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/03/S__3866684-840x630.jpg)