สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการความปลอดภัยทางถนนจังหวัดกาญจนบุรี ครั้งที่ 2/2566
วันศุกร์ที่ 24 มีนาคม 2566 นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายให้นางสาวอรอุมา พันแสงทอง นักจัดการงานทั่วไปชำนาญการ รักษาการในตำแหน่งผู้อำนวยการกลุ่มอำนวยการ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการศูนย์อำนวยการความปลอดภัยทางถนนจังหวัดกาญจนบุรี ครั้งที่ 2/2566 ณ ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรีโดยมีนายรณภพ เวียงสิมมา รองผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรีเป็นประธาน
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/03/58622-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/03/58624-630x840.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/03/58635-840x630.jpg)