สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี เข้าร่วมประชุมติดตามความคืบหน้าการดำเนินงานโครงการพัฒนาชุมชนในเขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่า และอุทยานแห่งชาติ จังหวัดกาญจนบุรี ภายใต้มูลนิธิภูบดินทร์ ในพระบรมราชูปถัมภ์
วันพุธที่ 8 มีนาคม 2566 เวลา 13.30 น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายให้นางสาวอรวรรณ คำมาก รองศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี พร้อมด้วยนางทัศนวรรณ ศักดิ์กาญจนเดช ศึกษานิเทศก์ เข้าร่วมประชุมติดตามความคืบหน้าการดำเนินงานโครงการพัฒนาชุมชนในเขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่า และอุทยานแห่งชาติ จังหวัดกาญจนบุรี ภายใต้มูลนิธิภูบดินทร์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ โดยมีพลเอกไพบูลย์ คุ้มฉายา องคมนตรี ประธานกรรมการบริหารโครงการพัฒนาชุมชนในเขตรักษาพันธุ์สัตว์ป่า และอุทยานแห่งชาติ จังหวัดกาญจนบุรี ภายใต้มูลนิธิภูบดินทร์ ในพระบรมราชูปถัมภ์ ณ ห้องประชุมแควน้อย ชั้น 3 ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/03/330260796_908679677136696_3713364627401038286_n-840x682.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/03/330221181_149764644652233_6166612628447758074_n-840x488.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/03/330256621_1411846936020852_1595111283385456306_n-630x840.jpg)