ศธจ.กาญจนบุรี เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการพัฒนาฟื้นฟูและแก้ไขปัญหาแหล่งน้ำในพื้นที่จังหวัดกาญจนบุรี
วันอังคารที่ 7 มีนาคม 2566 เวลา 13.30 น. นายโอภาส ต้นทอง ศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายนางสาวอรอุมา พันแสงทอง รักษาการผู้อำนวยการ กลุ่มอำนวยการ เข้าร่วมประชุมคณะกรรมการพัฒนาฟื้นฟูและแก้ไขปัญหาแหล่งน้ำในพื้นที่จังหวัดกาญจนบุรี ณ ศาลากลางจังหวัดกาญจนบุรี โดยมีว่าที่ร้อยตรี ศุภมงคล บูชาถ่ายเทศ รองผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี เป็นประธานการประชุม
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/03/175276-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/03/175275_0-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2023/03/175274-630x840.jpg)