ศูนย์เสมารักษ์สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ลงพื้นที่ตรวจติดตามเฝ้าระวังความประพฤตินักเรียนนักศึกษา เทศกาลลอยกระทง
เมื่อวันที่ 8 พฤศจิกายน 2565 หัวหน้าศูนย์เสมารักษ์สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี มอบหมายให้ นางสาวศรัณย์รัช เดชอุ่ม ผู้อำนวยการกลุ่มลูกเสือ ยุวกาชาดและกิจการนักเรียน พร้อมด้วยเจ้าหน้าที่ศูนย์เสมารักษ์ฯ ลงพื้นที่ออกปฎิบัติหน้าที่ตรวจ ติดตามเฝ้าระวังความประพฤตินักเรียนนักศึกษา เทศกาลลอยกระทง ณ บริเวณห้างสรรพสินค้า โรงภาพยนตร์ สวนสาธารณะ และสถานที่จัดงานลอยกระทง อำเภอเมืองกาญจนบุรีและอำเภอท่าม่วง เหตุการณ์ทั่วไปปกติ
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2022/11/S__5751013-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2022/11/S__5751014-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2022/11/S__5751015-840x630.jpg)