ศธจ.กาญจนบุรี ประชุม ZOOM ขับเคลื่อนการดำเนินงาน กศจ. เพื่อพัฒนาการศึกษา
เมือวันที่ 23 พฤศจิกายน 2564 เวลา 09.30 น. สำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี จัดประชุมคณะกรรมการศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี ครั้งที่ 11/2564 ณ ห้องประชุมสำนักงานศึกษาธิการจังหวัดกาญจนบุรี อำเภอเมือง จังหวัดกาญจนบุรี โดยมีนายชำนาญ ชื่นตา รองผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี ซึ่งได้รับมอบหมายจากผู้ว่าราชการจังหวัดกาญจนบุรี ทำหน้าที่เป็นประธานการประชุม เพื่อพิจารณาประเด็นต่างๆ เกี่ยวกับการพัฒนาการศึกษา การจัดการเรียนการสอน และการบริหารงานบุคคลของข้าราชการครูและบุคลากรทางการศึกษาในจังหวัดกาญจนบุรี
ในการประชุม กศจ.กาญจนบุรี ใช้รูปแบบการประชุมผ่านระบบ ZOOM Meeting โดยปฏิบัติตามมาตรการควบคุมการเผยแพร่มาตรการป้องกันการแพร่ระบาดโรคติดต่อเชื้อไวรัสโคโรนา (COVID-19) อย่างเคร่งครัด ซึ่งการประชุมได้รับความร่วมมือจากคณะกรรมการทุกท่านอย่างดียิ่ง สามารถขับเคลื่อนการดำเนินงานของ กศจ.กาญจนบุรี เพื่อพัฒนาคุณภาพการศึกษาของจังหวัดกาญจนบุรี ให้บรรลุเป้าหมายต่อไป
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2021/11/260628465_4750406218369554_4083612797571029303_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2021/11/260565337_4750405988369577_7147300874993437737_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2021/11/260752394_4750406115036231_3394183434666134284_n-840x630.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2021/11/259978497_4750445578365618_8310066627689741072_n-840x473.jpg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2021/11/messageImage_1637635431417-840x473.jpeg)
![](https://www.data-kanpeo.online/wp-content/uploads/2021/11/messageImage_1637635681079-840x473.jpg)